ivirzivir Yükle

Willy Paul – Tik Tok (Official video)

teşekkürler

Bunlarada Bak!

607 Yorum

  1. Boss, si ukuwe creative for once. Utaishi kuwa kwa shadow ya Diamond ukicopy vitu anavyofanya. You’re a shame to the country

    Reply
  2. Wuuuuhhhwuiiiiiiiiiiiiiiiii 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥💫🐾🐾🐾🐾🐾kaliiiiiii mbwaaaayyaaaaaq😜😜😜😜😜

    Reply
  3. WAH WAH WAH !!!! nimerudi kwako willy paul !! kohoa niitike !! nyamba ninuse !! ….the artistry in this song i must say imeweza …hakuna kelele naweza leta vs the artistry hapa !wah

    Reply
  4. JE, UNAJUA BAWASIRI/HEMORRHOIDS NI NINI????!!
    ~Ni ugonjwa unaotokana na kuathirika kwa mishipa ya damu ya ndani na Inje ya sehemu ya haja kubwa na wakati mwingine mishipa hiyo huweza kupasuka/kuteleza na kuvuja damu kwenye njia ya haja kubwa na kasababisha kutoka kinyama au uvimbe.

    CHANZO CHA TATIZO
    ~chanzo halisi cha kupata ugonjwa wa bawasiri ambayo ni ÷
    👉KUFANYA MAPENZI KINYUME NA MAUMBILE
    👉KUHARISHA KWA MUDA MREFU
    👉TATIZO LA KUTOPATA CHOO
    👉MATATIZO YA UMRI
    👉KUKAA KITAKO KWA MUDA MREFU
    👉UZITO KUPITA KIASI
    👉MATUMIZI YA VYOO VYA KUKAA KWA MUDA MREFU

    DALILI ZA BAWASIRI
    👉Ngozi kuwasha katika eneo la tundu la haja kubwa
    👉kupata maumivu makali wakati wa kujisaidia
    👉kutokea uvimbe katika eneo la tundu la haja kubwa
    👉kujitokeza kwa kinyama katika eneo la tundu Hilo
    👉kinyesi kuwa na damu na kunuka harufu mbaya sana
    👉kupata upungufu wa damu (anemia)
    👉Kupata tatizo la kutokuweza kuhimil choo
    👉hupunguza nguvu za kiume na kuondoa hamu ya tendo la ndoa kwa wanawake
    👉kuathirika kisaikolojia
    👉kukosa moral ya kufanya Kazi kutokana na maumivu makali

    Kwa msaada zaidi tucheki whtsap/call 0679101110

    Reply
  5. Flowing nicely!!watched full!👍Also watch my song Corona Disaster papa hapa YouTube na mnipe max guyz💜💜

    Reply
  6. 😂😂😂😂😂 King Pozze you’ve made my day yani hizi tabia zako hujaacha bro…. you’ve nailed it bro🔥🔥🔥

    Reply
  7. To be honest Ringtone’s new song ” Zoea Mawe” dropped today is much better and catchier

    This song by Pozee seems like something we’ve heard before

    Reply
  8. Im confused, description of the video says Saldido Records but why at the end i heard Lyser on the mix and Lyser is WCB and diamondplatnumz producer

    Reply
  9. Eti ‘Vera Kuna vile umenibamba, utanipa chance ama niende na Huddah’ 🔥🔥🔥🔥I almost thought X ray ako mahali

    Reply
  10. Che schifo de canzone dovresti avere Rispeto per le famiglie che hanno perso i loro PADRE,Madre,fratelli…. dovete solo Pregare a Dio Misericordi …😟

    Reply
  11. Hello tik tok,….. Kitu safi from home by pozeee
    More 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
    Wapi likes za funs wa pozee
    👏👏👏👏👏👏

    Reply
  12. Hii itasumbua Sana🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🇰🇪🇰🇪🇰🇪💯💯💯🇰🇪🇰🇪🇰🇪💯💯✨✨🔥🔥✨✨✨💯🔥🔥🔥✨🔊🔊🔊🔊

    Reply
  13. Lets support our own🇰🇪🇰🇪🇰🇪🇰🇪🔥🔥🔥🔥🔥wapi likes za king pozeee🔥🔥🔥🔥 🎶🎶🎶dancing to the beat🎶🎶🎶babe girl stay at home,tiktok🎶💯

    Reply
  14. Aaaaaai hii imeweza pozeee my guy all time💥💥💥🔥io beat ya dancehall iko dope…….alafu @willypaul nadai kuifanyanyia parody

    Reply
  15. Mi niliwaambia Pozze ni MVP hamsikii🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥💯💯💯💯💯

    Reply
  16. Ngori Broo🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
    Hii haujatuangusha…..I love the style..
    💖💖💖Willy Paul💖💖💖

    Reply
  17. Hate him or love him pozee ana bidii joh ,anatoa ma ngoma meaning his a artist joh ,hii creativity ngoma ita chezwa

    Reply
  18. i was the first one here 😜😜😜😜 this rona period hatuboeki are you going to ignore pozee amerap kidogo

    Reply

Yaz Birşeyler ya!

Benzer

Yüklen Yüklen

Login